Ruka hadi maudhui

Hali ya majaribio: rekodi zenye alama ya "Mfano" ni za kujaribu muundo tu, si taarifa rasmi.

TANCCOOPSLTD Cotton Co-operatives Joint Enterprise

Biashara na Huduma

Uwakilishi na Uratibu wa Wadau

Jukwaa, sauti na kiungo cha vyama vya ushirika vya pamba kwa Serikali na wadau.

Huduma hii inajumuisha

  • Jukwaa la majadiliano, mashauriano na maridhiano
  • Uwakilishi katika majukwaa ya tasnia na biashara ya pamba
  • Kiungo kati ya vyama, Serikali na wadau

Taratibu na gharama

Kwa taratibu, gharama na utaratibu wa kupata huduma hii, wasiliana na ofisi ya makao makuu. Maelezo rasmi yatachapishwa hapa.

Huduma nyingine

Usindikaji na Uhifadhi

Kuhifadhi na kuchakata mazao, pamoja na kuendesha majengo, mitambo na viwanda.

Fahamu zaidi

Pembejeo na Zana za Kilimo

Kununua, kuhifadhi, kuchakata na kusambaza pembejeo na zana za kilimo kwa vyama na wakulima.

Fahamu zaidi