Ruka hadi maudhui

Hali ya majaribio: rekodi zenye alama ya "Mfano" ni za kujaribu muundo tu, si taarifa rasmi.

TANCCOOPSLTD Cotton Co-operatives Joint Enterprise
Mwanachama Na. 13 Simiyu

Simiyu Cooperative Union Ltd

SIMCU · Mwanachama wa TANCCOOPS LTD

Kuhusu chama

Wasifu kamili wa Simiyu Cooperative Union Ltd utawekwa hapa na TANCCOOPS kupitia mfumo wa usimamizi wa maudhui.

Mwakilishi katika Bodi ya TANCCOOPS

LM
Picha rasmi itawekwa Mjumbe wa Bodi

Limbu H. Maduhu

Anakotoka
SIMCU Ltd
Mkoa
Simiyu

Wasifu na picha rasmi vitawekwa na TANCCOOPS kupitia mfumo wa usimamizi wa maudhui.