Ruka hadi maudhui

Hali ya majaribio: rekodi zenye alama ya "Mfano" ni za kujaribu muundo tu, si taarifa rasmi.

TANCCOOPSLTD Cotton Co-operatives Joint Enterprise
Mwanachama Na. 11 Tabora

Igembensabo Cooperative Union Ltd

ICU · Mwanachama wa TANCCOOPS LTD

Kuhusu chama

Wasifu kamili wa Igembensabo Cooperative Union Ltd utawekwa hapa na TANCCOOPS kupitia mfumo wa usimamizi wa maudhui.

Mwakilishi katika Bodi ya TANCCOOPS

JN
Picha rasmi itawekwa Mjumbe wa Bodi

Joseph M. Ngelya

Anakotoka
Igembensabo Ltd
Mkoa
Tabora

Wasifu na picha rasmi vitawekwa na TANCCOOPS kupitia mfumo wa usimamizi wa maudhui.