Ruka hadi maudhui

Hali ya majaribio: rekodi zenye alama ya "Mfano" ni za kujaribu muundo tu, si taarifa rasmi.

TANCCOOPSLTD Cotton Co-operatives Joint Enterprise

Tanzania Cotton Co-operatives Joint Enterprise Limited

Kuhusu TANCCOOPS

TANCCOOPS LTD ni mradi wa pamoja wa Vyama Vikuu vya Ushirika 13 vinavyojishughulisha na zao la pamba, vikiunganisha nguvu katika mikoa minane (8) ya Tanzania Bara.

Mambo muhimu

Namba ya usajili
AFF-SHY-SHY-MC-2023-100
Tarehe ya usajili
26 Februari 2020
Imesajiliwa kwa mujibu wa
Sheria ya Vyama vya Ushirika Na. 6 ya mwaka 2013
Makao makuu
Shinyanga, Tanzania
Vyama Vikuu Wanachama
13
Mikoa ya Tanzania Bara
8

Sisi ni nani

Ushirika wa Mradi wa Pamoja wa Vyama Vikuu vya Ushirika vya Pamba Tanzania

Tanzania Cotton Cooperative Joint Enterprise (TANCCOOPS LTD) ni mradi wa pamoja wa Vyama Vikuu vya Ushirika vinavyojishughulisha na zao la pamba nchini Tanzania.

TANCCOOPS LTD ilianzishwa na kusajiliwa rasmi kwa mujibu wa Sheria ya Vyama vya Ushirika Na. 6 ya mwaka 2013, tarehe 26 Februari 2020, ikiwa na Namba ya Usajili AFF-SHY-SHY-MC-2023-100. Makao makuu ya TANCCOOPS LTD yapo mkoani Shinyanga, huku wanachama wake wakiwa katika mikoa minane (8) ya Tanzania Bara.

Hadi sasa, TANCCOOPS LTD ina wanachama 13, ambao wote ni Vyama Vikuu vya Ushirika vinavyohusika na zao la pamba nchini Tanzania.

Mwelekeo wetu

Dira na Dhima

Dira

“Kuwa na Ushirika wenye wanachama walio na nguvu kiuchumi kutokana na fursa za kilimo na maliasili zilizopo ndani ya Mikoa inayozalisha Pamba.”

Dhima

“Kuwezesha shughuli za vyama wanachama kwa kutoa huduma bora za kukusanya, kusindika, kuuza bidhaa za kilimo na maliasili, kutoa ushauri elekezi na kutoa taarifa sahihi na kwa wakati kwa wanachama na wadau.”

Tushirikiane kuendeleza sekta ya pamba

Iwe wewe ni chama mwanachama, mdau wa serikali, mwekezaji au mbia wa maendeleo — tuko tayari kushirikiana nawe.