Huduma hii inajumuisha
- Ununuzi na uhifadhi wa pembejeo za kilimo
- Usambazaji wa pembejeo na zana kwa vyama vya ushirika na wanachama wake
- Usambazaji wa vifungashio
Hali ya majaribio: rekodi zenye alama ya "Mfano" ni za kujaribu muundo tu, si taarifa rasmi.
Biashara na Huduma
Kununua, kuhifadhi, kuchakata na kusambaza pembejeo na zana za kilimo kwa vyama na wakulima.
Kwa taratibu, gharama na utaratibu wa kupata huduma hii, wasiliana na ofisi ya makao makuu. Maelezo rasmi yatachapishwa hapa.
Kupokea, kukusanya na kuuza pamba mbegu na bidhaa za vyama wanachama.
Fahamu zaidiKuhifadhi na kuchakata mazao, pamoja na kuendesha majengo, mitambo na viwanda.
Fahamu zaidiUchukuzi na usafirishaji wa mazao, zana na pembejeo za kilimo.
Fahamu zaidi