Huduma hii inajumuisha
- Kuandaa, kuratibu na kukuza maendeleo ya kiuchumi kiushirika
- Mikopo na misaada ya kifedha kwa wanachama
- Huduma kwa vyama wanachama kwa mujibu wa masharti
Hali ya majaribio: rekodi zenye alama ya "Mfano" ni za kujaribu muundo tu, si taarifa rasmi.
Biashara na Huduma
Kuwezesha shughuli za vyama wanachama, ikiwemo mikopo na misaada ya kifedha kwa mujibu wa sheria.
Kwa taratibu, gharama na utaratibu wa kupata huduma hii, wasiliana na ofisi ya makao makuu. Maelezo rasmi yatachapishwa hapa.
Kupokea, kukusanya na kuuza pamba mbegu na bidhaa za vyama wanachama.
Fahamu zaidiKuhifadhi na kuchakata mazao, pamoja na kuendesha majengo, mitambo na viwanda.
Fahamu zaidiKununua, kuhifadhi, kuchakata na kusambaza pembejeo na zana za kilimo kwa vyama na wakulima.
Fahamu zaidi