Ruka hadi maudhui

Hali ya majaribio: rekodi zenye alama ya "Mfano" ni za kujaribu muundo tu, si taarifa rasmi.

TANCCOOPSLTD Cotton Co-operatives Joint Enterprise

Biashara na Huduma

Usindikaji na Uhifadhi

Kuhifadhi na kuchakata mazao, pamoja na kuendesha majengo, mitambo na viwanda.

Huduma hii inajumuisha

  • Kuhifadhi na kuchakata pamba mbegu
  • Kujipatia, kuendesha, kupangisha na kukodisha majengo, mitambo na viwanda
  • Usindikaji wa bidhaa za vyama wanachama

Taratibu na gharama

Kwa taratibu, gharama na utaratibu wa kupata huduma hii, wasiliana na ofisi ya makao makuu. Maelezo rasmi yatachapishwa hapa.

Huduma nyingine

Pembejeo na Zana za Kilimo

Kununua, kuhifadhi, kuchakata na kusambaza pembejeo na zana za kilimo kwa vyama na wakulima.

Fahamu zaidi