Ruka hadi maudhui

Hali ya majaribio: rekodi zenye alama ya "Mfano" ni za kujaribu muundo tu, si taarifa rasmi.

TANCCOOPSLTD Cotton Co-operatives Joint Enterprise

Fursa

Ajira

Jiunge na taasisi inayoimarisha ushirika wa pamba nchini Tanzania.

Jiunge na TANCCOOPS

Nafasi za kazi

Inapakia...
Wazi Mfano

Mfano: Nafasi ya Afisa Uzalishaji

Idara
Uzalishaji
Mahali
Shinyanga
Aina ya ajira
Mkataba

Mwisho wa kutuma maombi

Siku 10 zimebaki

Tazama maelezo
Wazi Mfano

Mfano: Nafasi ya Mhasibu

Idara
Uhasibu
Mahali
Shinyanga
Aina ya ajira
Ajira ya kudumu

Mwisho wa kutuma maombi

Siku 17 zimebaki

Tazama maelezo

Maadili Yetu ya Msingi

Kwa nini TANCCOOPS?

Tunatafuta watu wanaoshiriki maadili yetu na dhamira ya kuwatumikia wakulima wa pamba.

Kufanya kazi kama timu

Mafanikio yatahakikishwa kwa kuwepo ushirikiano wa karibu ambao utaongeza ubora wa huduma kwa wanachama.

Uwajibikaji

TANCCOOPS LTD inawajibika kwa wanachama wake, serikali na wadau wengine, na itahakikisha utamaduni wa uwajibikaji unazingatiwa na wadau wote wa ndani na nje, kila mmoja na kwa pamoja.

Mtazamo kwa wateja

Katika bidhaa na huduma zote zinazotolewa, TANCCOOPS LTD itahakikisha kuwa inazingatia mahitaji halisi ya wakulima.

Uwazi

TANCCOOPS LTD ina wajibu wa kuhakikisha uwazi unakuwepo wakati wote inapowasiliana na wadau wake, huku mawasiliano ya ndani na mashirikiano yakiimarishwa hadi kiwango cha juu.