Ruka hadi maudhui

Hali ya majaribio: rekodi zenye alama ya "Mfano" ni za kujaribu muundo tu, si taarifa rasmi.

TANCCOOPSLTD Cotton Co-operatives Joint Enterprise

Tukio

Mfano: Taarifa ya Mkutano Mkuu wa Mwaka

Mfano

Mfano wa tangazo la tukio lenye tarehe, mahali na nyaraka za kupakua.

Hii ni taarifa ya mfano iliyowekwa kwa ajili ya kujaribu muundo wa tovuti pekee. Si tangazo rasmi la TANCCOOPS LTD.

Matangazo ya matukio yanaonyesha tarehe ya tukio, mahali, na kiambatisho ili wanachama waweze kujiandaa mapema.